Lãnh đạo Sở đã thay mặt ngành Lao động - Thương binh và Xã hội đánh giá cao các thành tích mà đồng chí An đã đạt được trong quá trình công tác ở nhiều đơn vị khác nhau. Những năm công tác tại ngành Lao động - Thương binh và Xã hội, đồng chí đã đóng góp rất lớn công lao của mình góp phần đưa ngành ngành càng phát triển. Đ/c An nghỉ hưu kể từ ngày 01/7/2018 về sinh sống tại xã Cẩm Huy, huyện Cẩm Xuyên, tỉnh Hà Tĩnh.
![](http://ldtbxh.hatinh.gov.vn/uploads/news/2018_07/untitled-2copy.jpg)
Đ/c Nguyễn Trí Lạc - Tỉnh ủy viên - Giám đốc Sở cùng các đ/c trong ban Giám đốc trao quyết định và tặng hoa chức mừng đ/c Trần Huy An
Cũng trong buổi chào cơ đầu tháng 7 đại diện Công đoàn Sở đã tăng hoa chúc mừng sinh nhật các đồng chí sinh vào tháng 7
![](http://ldtbxh.hatinh.gov.vn/uploads/news/2018_07/untitled-1-copy.jpg)
Đ/c Võ Xuân Linh - Phó Giám đốc - Chủ tịch Công đoàn ngành, đ/c Đặng Văn Dũng - Chủ tịch công đoàn Văn phòng Sở chúc mừng các đ/c sinh nhật vào tháng 7
. . . . .